Start a new topic

MẤT MÃ SỐ 2FA

Xin chào mọi người ! e có đầu tư 1 gói trên WCI E xác thực 2 bước. 

Hiện chừ đăng nhập vào tài khoản WCI TRÊN my-wci.com cần có mã 2fa mà điện thoại e lỡ cài từ đầu nên k còn lưu để có mã số đăng nhập vào nữa. Vậy mọi người cho e hỏi còn cách nào để có được 2fa đó để đăng nhập tài khoản wci không ạ. 

4 people like this idea

e củng bị mất a đã lấy lai được chưa

Xin chào Bạn Mình bị lỗi khi cài mật mã 2FA va 3 tuần này không đăng nhập dc Nhờ bạn hướng dẫn cho minh cách nào để đăng nhập vào lại dc
(313 KB)
Mình bị lỗi 2fa khi đăng nhập. Xin hướng dẫn lại giúp mình được không ạ.

em bị mất mã 2fa giờ không đăng nhập dc... ad giúp e lấy lại tài khoản với ạ

1 person likes this

minh có 2 tài khoản bí mất tài khoản 2FA giờ không vào được có ai giúp minh vơi

1 person likes this

minh có 2 tài khoản bí mất tài khoản 2FA giờ không vào được có ai giúp minh vơi

1 person likes this

Cài lại 2FA trên Fone, quét mã của wci lại coi được ko??

1 person likes this
Mình cũng bị mất mã authy có cách gì lấy lại không

2 people like this

mọi người gữi ticket đến ad là hổ trợ ngay trong ngày nhé ! 

Các ban lên phía trên màn hình ngay cái phần new support ticket điền thông tin cũng như lí do tên tài khoản là bộ phận bên đó hổ trợ bạn lấy tài khoản ngay trong ngày hoặc 2 ngày là có lại ạ.

1 person likes this
kindly put your consent in english

1 person likes this

Le Phi Dien ơi, bạn bị mất và lấy lại được hả. Hiện tại mình chưa verify thông tin trong tài khoản, giờ chỉ còn gmail, và tài khoản thì có lấy lại được k bạn?

1 person likes this

ừ thì lúc trước mình có điền thông tin và bật chức năng authenticator. cái đó đt hư mất k đăng nhập vào được.

Bạn cần gữi đến ad ticket đến nhóm hổ trợ của họ, gồm tên tài khoản + số cmnd mà bạn điền trong tài khoản, là bên họ sẽ hổ trợ bạn ngay.

khổ cái là mình chưa verify cmnd thì phải, vì mình k nhớ, chỉ còn gmail và tài khoản, không biết được k nữa.

Login or Signup to post a comment